
Biocare HYLB-947 hjartalínurit rafhlöður fyrir vél
Samhæft: HYLB-947
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýni eru til
Lýsing
Ef þú ert að leita að biocare hylb-947 ecg vélaskipta rafhlöðu, velkomið að hafa samband við verksmiðju okkar. Sem einn af leiðandi framleiðendum og birgjum í Kína munum við bjóða þér ekki ódýrasta en samkeppnishæf verð og framúrskarandi þjónustu. Vinsamlegast vertu viss um að kaupa gæðavörurnar okkar.
Biocare HYLB-947 hjartalínurit rafhlöður fyrir vél
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:Lífsþjónusta
Vottun:CE
Samhæft:EKG-3010
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Framboð Hæfileiki:600 stk / viku
Tæknilegar upplýsingar:
| Vöru Nafn | Hleðslurafhlaða læknis |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-með |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 73x53,44x18,87mm |
| Nafngeta | 1500mAh |
| Þyngd | 140g |
| Gerð | Li-jón |
| Nafnspenna | 14.8v |
| Umsókn | EKG-3010 |
| Frumumagn | 4 klefi |
| Litur | Blár |
| Pakki | Einstaklingsbox |

maq per Qat: biocare hylb-947 ecg vél skipti rafhlaða, framleiðendur, birgja, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







