GE Rechargeable Battery Monitor PRO 1000
Samhæft : PRO1000 , PRO1006 , PRO1008 , PRO1009
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýni eru til
Lýsing
Ef þú ert að leita að ge endurhlaðanlegu rafhlöðuskjá pro 1000, velkomið að hafa samband við verksmiðju okkar. Sem einn af leiðandi framleiðendum og birgjum í Kína munum við bjóða þér ekki ódýrasta en samkeppnishæf verð og framúrskarandi þjónustu. Vinsamlegast vertu viss um að kaupa gæðavörurnar okkar.
GE Rechargeable Battery Monitor PRO 1000
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:GE
Vottun:CE
Samhæft:10N-2P17650, MS 622177K 51731, MS633177C
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Framboð Hæfileiki:600 stk / viku
Tæknilegar upplýsingar:
| Vöru Nafn | Hleðslurafhlaða læknis |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-með |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 84 x 34 x 33mm |
| Nafngeta | 7600mAh |
| Þyngd | 1200G |
| Gerð | NI-MH |
| Nafnspenna | 12V |
| Rafhlaða klefi QTY | 20 frumur |
| Umsókn | PRO1000 , PRO1006 , PRO1008 , PRO1009 |
| Litur | Blár |
| Pakki | Einstaklingsbox |


maq per Qat: ge endurhlaðanleg rafhlaða skjár pro 1000, framleiðendur, birgja, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað









