Masimo samhæfður LNOP tengi SpO2 skynjari
Samhæfni: Draeger Infinity M540, Narkomed 6400; Dinamap ProCare Ausculatory 400; Masimo Rad-5; Medtronic Lifepak 11, Lifepak 12, Lifepak 15, Lifepak 20, Lifepak 20E; Mennen Horizon XVu; Datascope Accutorr Plus, Accutorr V, DPM4, Duo, PM 6000, PM 7000, PM 8000, PM 9000, Passport 2, Passport 2LT, Passport V, Spectrum, Spectrum OR, Trio, V12, V21, VS 800; Welch Allyn 45NE0-E1 LX, Propaq CS, Spot Vital Signs 42MTB-E1; Zoll E Series, M Series, R Series
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
MOQ: 50 stk
Lýsing
Masimo samhæfður LNOP tengi SpO2 skynjari
Samhæfni:Draeger Infinity M540, Narkomed 6400; Dinamap ProCare Ausculatory 400; Masimo Rad-5; Medtronic Lifepak 11, Lifepak 12, Lifepak 15, Lifepak 20, Lifepak 20E; Mennen Horizon XVu; Datascope Accutorr Plus, Accutorr V, DPM4, Duo, PM 6000, PM 7000, PM 8000, PM 9000, Passport 2, Passport 2LT, Passport V, Spectrum, Spectrum OR, Trio, V12, V21, VS 800; Welch Allyn 45NE0-E1 LX, Propaq CS, Spot Vital Signs 42MTB-E1; Zoll E Series, M Series, R Series
Greiðsluskilmála:T / T, Western Union, Paypal
Sendingar aðferð:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími:3-7 virka daga
MOQ:50 stk
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | Stuttur spo2 skynjari |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-Med |
| Gerðarnúmer | Masimo |
| Vottanir | CE / ISO |
| Kapalefni | TPU jakki |
| Þvermál snúrunnar | 4mm |
| Kaðall litur | Grátt |
| Distal tengi | LNOP karlatengi |
| Tengi nálægur | Fjölsetur |
| Lengd snúrunnar | 0.9m |
| Pökkun | Einstaklingspakki |
| Flokkun hljóðfæra | Flokkur II |
| Fasteignir | EKG skjár, hjartalínurit vél |
| Þyngd | 80g |
| Ábyrgð | 1 ár |

maq per Qat: masimo samhæft lnop tengi spo2 skynjari, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Samhæft Nellcor Oximax DB9pin SpO2 Sensor Pulse Oxim...
-

Newtech 8pin endurnýjanleg Spo2 skynjari með 3m
-

GE Marqutte Fullorðins fingurklemmur Spo2 skynjari D...
-

Spacelabs SpO2 rannsaka snúru skynjari nýbura hula
-

Mindray 60 ° 6-pinna dýralækningarspennu SPO2 skynjari
-

Biolight A Series 9-pinna nýbura hula SpO2 skynjari



