Drager Samhæfð hjartalínurit Leadwires 6 leiðir
Samhæfni: Draeger Infinity M300, Infinity M540, MultiMed Plus, MultiMed Plus OR
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
MOQ: 50 stk
Lýsing
Drager Samhæfð hjartalínurit Leadwires 6 leiðir
Samhæfni:Draeger Infinity M300, Infinity M540, MultiMed Plus, MultiMed Plus OR
Greiðsluskilmála:T / T, Western Union, Paypal
Sendingar aðferð:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími:3-7 virka daga
MOQ:50 stk
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | EKG Leadwires |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-Med |
| Gerðarnúmer | Draeger |
| Vottanir | CE / ISO |
| Kapalefni | TPU jakki |
| Þvermál snúrunnar | 2,5 mm |
| Kaðall litur | Grátt |
| Distal tengi | Din-Style |
| Tengi nálægur | Klípa / grípa |
| Lengd snúrunnar | 1m |
| Pökkun | Einstaklingspakki |
| Flokkun hljóðfæra | Flokkur II |
| Fasteignir | EKG skjár, hjartalínurit vél |
| Þyngd | 100g |
| Ábyrgð | 1 ár |

maq per Qat: drager samhæft ecg leadwires 6 leiðir, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað









