
Contec samhæfður hjartalínuritstrengur í einu lagi 5 leiðarar
Greiðslutími: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, UPS, EMS, TNT, Fedex, á sjó
Leiðslutími: 1-7 dagar (fer eftir magni þínu)
MOQ: 30stk
Lýsing
Contec samhæfður hjartalínuritstrengur í einu lagi 5 leiðarar
Greiðslutími: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, UPS, EMS, TNT, Fedex, á sjó
Leiðslutími: 1-7 dagar (fer eftir magni þínu)
MOQ: 30stk
Tæknilýsing:
| Gerð | EKG snúru |
| Kaðall litur | Grátt |
| Kapalefni | TPU jakki |
| Lengd farangursstrengs | 2.7m |
| Lengd leiðslulaga | 0.9m |
| Standrad | AHA |
| Tæki tengi | 7-pinna kringlótt tengibúnaður |
| Skynjari enda tengi | Smella |
| Stærð sjúklings | Fullorðinn |
| Nettóþyngd | 300g |
| Ábyrgð | eitt ár |


maq per Qat: contec samhæfður eins stykkinn rafstrengur snúru 5 leiðir, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Stöðug Gæði AIR SHIELDS 3lead ECG Cable, IEC, bút me...
-

DRE Samhæft 3 Leads EKG millistykki snúru klemmur
-

Drager eins stykki hjartalínurit kapallleiðara 5 lei...
-

AAMI eins stykki hjartalínurit millistykki kapall 3 ...
-

Lífeðlisfræðilegur hjartalínuritstrengur 10 leiðir s...
-

DRE ECG Transducer Adapter snúra 5 leiðir klemmur

