IEC Clip EKG snúra 3Lead Fyrir Mediana D500 13pin
Greiðsluskilmálar: T/T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýnishorn eru fáanleg
Lýsing
| Flokkur | Hjartalínurit |
|---|---|
| Vottanir | CE, ISO |
| Tengi fjarlægt | Kringlótt, 13 pinna tengi, með lykla |
| Tengi Proximal | smella/klippa |
| Latexlaus | Já |
| Litur blýsnúru | Grátt |
| Þvermál blýsnúru | 2,6 mm |
| Blýsnúruefni | TPU jakki |
| Blý litakóðun | IEC/AHA |
| Leiðarnúmer | 3 |
| Tegund umbúða | Taska |
| Pökkunareining | 1 |
| Stærð sjúklinga | Fullorðinn/Barna |
| Skjöldun | Já |
| Viðnám | Nei |
| Dauðhreinsuð | Nei |
| Heildarlengd snúru | 3.6m |
| Lengd stofnstrengs | 2.7m |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |



maq per Qat: iec clip ecg snúru 3lead fyrir mediana d500 13pin, framleiðendur, birgja, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Siemens Sc7000, sc6000 7pin 3lead EKG-snúra, IEC, AH...
-

DRE ECG Transducer Adapter snúra 5 leiðir klemmur
-

Nihon Kohden samhæfður hjartalínuritstrengur í einu ...
-

CT-08 / CT-083S / CT-086S Beneware hjartalínurit upp...
-

GE-samhæft leiðslutæki fyrir holtakera
-

Comen 12 pinna 5 blý EKG kapall fyrir CM1200 CM1200B...




