
Læknisfræðilegt hjartalínurit rafskaut millistykki snúru horn stinga
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
MOQ: 50 stk
Lýsing
Læknisfræðilegt hjartalínurit rafskaut millistykki snúru horn stinga
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýnishorn er fáanlegt
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | EKG snúru |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-Med |
| Vottanir | CE / ISO |
| Kapalefni | TPU jakki |
| Þvermál snúrunnar | 2,5 mm |
| Kaðall litur | Grátt |
| Distal tengi | 3,5 mm TRS hnappur fyrir karla og konur |
| Tengi nálægur | Smella |
| Lengd snúrunnar | 1m |
| Pökkun | Einstaklingspakki |
| Flokkun hljóðfæra | Flokkur II |
| Fasteignir | EKG skjár, hjartalínurit vél |
| Þyngd | 80g |
| Ábyrgð | 1 ár |

maq per Qat: læknisfræði ecg rafskaut millistykki snúru horn stinga, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

6pin 3lead hjartalínurit kapall fyrir hugar / gullleið
-

Samhæfður Mennen 5lead EKG kapall AHA Grabber 10pin ...
-

Datascope EKG snúru millistykki snúru 3 leiðir klemmur
-

Nihon Kohden eins stykki hjartalínuritstrengur 3 lei...
-

Nihon Kohden 20 pinna hjartalínuritstrengur 5 leiða ...
-

Edan EKG kapall og Leadwires 10 leiða smella

