Neikvætt rafskaut fyrir sjúklinga úr sílikon með 6,3 mm innstungu rafskautsplötu Svart
Vöruflokkar: ESU
Vörutegund: Rafskurðarsnúra
Lágmarks pöntunarmagn: 1PCS
Vottun: CE/ISO13485
Verð: Samningaviðræður
Lýsing
6,3mm tappa rafskautsplata neikvæð rafskaut Kísill
Vörulýsing
| Flokkur | jarðskurðarplata fyrir rafskurðaðgerðir |
| stærð | 145*245*4mm |
| Þykkt | 4 mm |
| Litur blýsnúru | svartur |
| Heildarlengd | 3m |
| Ábyrgð | 6 mánuðir |
| Tegund umbúða | Poki/kassi |
| Pökkunareining | 1 |
| Stærð sjúklinga | Fullorðinn/Barna |


maq per Qat: Neikvætt rafskaut fyrir sjúklinga úr sílikon með 6,3 mm innstungu rafskautsplötu svart, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýrt, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað






