
Drager samhæfður IBP millistykki kapall
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
MOQ: 50 stk
Lýsing
Drager samhæfður IBP millistykki kapall
Eindrægni:Infinity Delta, Infinity Delta XL, Infinity Gamma X XL, Infinity Kappa
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
MOQ: 50 stk
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | IBP millistykki kapall |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-Med |
| Gerðarnúmer | Drager |
| Vottanir | CE / ISO |
| Kapalefni | TPU |
| Þvermál snúrunnar | 4mm |
| Kaðall litur | Grátt |
| Distal tengi | Rétthyrnd, 16 pinna tengi, lykill |
| Tengi nálægur | Round, 10-pinna tengi, lykill |
| Lengd snúrunnar | 3m |
| Pökkun | Einstaklingspakki |
| Flokkun hljóðfæra | Flokkur II |
| Fasteignir | EKG skjár, hjartalínurit vél |
| Þyngd | 100g |
| Ábyrgð | 1 ár |

maq per Qat: drager samhæft ibp millistykki kapall, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

GE Marquette (Masimo) Samhæft SpO2 Sensor Pulse Oxim...
-

Góð gæði Siemens Drager SC7000 SC8000 Barn Finger Cl...
-

GE Marqutte Fullorðins fingurklemmur Spo2 skynjari D...
-

GE Critikon 8721 7-pinna dýralækningarspennu SpO2 sk...
-

Nihon Kohden 10-pinna mjúkur SPO2 skynjari fyrir börn
-

Biolight M8500 M9500 12-pinna SpO2 skynjari fyrir fu...

