
Nihon Kohden 6 pinna IBP þrýstikapall Edwards transducer
Vörulisti: IBP
Vörutegund: IBP þrýstikapall
Mininum pöntunarmagn: 1PCS
Vottun: CE / ISO13485
Verð: Samningaviðræður
Lýsing
Nihon Kohden 6 pinna IBP þrýstikapall Edwards transducer
Upprunastaður:Kína
Greiðsluskilmála:100% T / T, Western Union, Paypal
Sendingar aðferð:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Sendingartími:1-3 dagar fyrir sýnishorn, 7-14 dagar fyrir stóra pöntun eftir greiðslu.
Framboð Hæfileiki:600 stk / viku
Upplýsingar:
* Umhverfishiti: 0 til 40 ° C (32 til 104 ° F)
* Hlutfallslegur raki: 0% til 80%
* Háþrýstingur: 86 kPa-106kPa
* Efni: Hágæða TPU jakkastrengur, 0,9m lengd, grár; gullna disk á smelli
Upplýsingar um vörur:
| Vöru Nafn | IBP þrýstikapall |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-með |
| Vottanir | CE / ISO |
| Kapal litur | grátt |
| Kapallengd | 3m |
| Kapalefni | TPU jakki |
| Þvermál blýstrengs | 4mm |
| Tækjatengi | 6 pinna |
| Endatengi sjúklings | Edwards |
| Þyngd | 100G |
| Gerð | IBP |
| Pakki | 1 stk pakkning í PE poka, settu síðan í 1 öskju. |
| Stakur pakkningastærð | 16X10X1 cm |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
Um okkur:
Við erum prófessinal framleiðandi á meginlandi Kína, við erum með vörumerki af spo2 skynjara, hjartalínuritssnúru og leiðslu, EKG snúru og leiðslu, NIBP ermi, IBP snúru, hitastigsmæli, Holter snúru og leiðslu, læknisskiptarafhlöðu osfrv.

maq per Qat: nihon kohden 6 pinna ibp þrýstikapall edwards transducer, framleiðendur, birgja, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Nihon Kohden IBP kapalskynjari JP-902P
-

Datascope samhæft IBP millistykki snúru Edwards tengi
-

Drager SC6002 XL Dual IBP Converter snúru
-

IBP transducer Utah tengi Blóðþrýstingur millistykki...
-

Mindray Round 12 Pin IBP Transducer Blóðþrýstingur A...
-

Fukuda samhæfður Utah Transduce IBP millistykki kapall

