
Biolight BAT-120002 rafhlöður sem skiptir um skjá
Samhæft : Biolight BLT-1203A
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýnishorn eru fáanleg
Lýsing
Ef þú ert að leita að biolight bat-120002 rafhlöðuuppbótarskjá, velkominn að hafa samband við verksmiðju okkar. Sem einn af leiðandi framleiðendum og birgjum í Kína munum við bjóða þér ekki ódýrasta heldur samkeppnishæf verð og framúrskarandi þjónustu. Vertu viss um að kaupa gæðavöru okkar.
Biolight BAT-120002 rafhlöður sem skiptir um skjá
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:Burdick
Vottun:CE
Samhæft:BAT-120002
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Geta framboðs:600stk / viku
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | Læknisfræðilega endurhlaðanlegt rafhlöðu |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-Med |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 102.05 * 51.56 * 11.06mm |
| Nafngeta | 1700mAh |
| Þyngd | 118.4g |
| Gerð | LI-ION |
| Nafnspenna | 118.4v |
| Rafhlaða klefi QTY | 3 frumur |
| Umsókn | Biolight BLT-1203A |
| Litur | Bláir |
| Pakkinn | Einstakur kassi |

maq per Qat: biolight bat-120002 skjár skipti rafhlaða, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







