
Contec læknisskiptarafhlaða ECG-1200
Samhæft: Contec EKG-1200, EKG-1200G, EKG-1600D
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýni eru til
Lýsing
Contec læknisskiptarafhlaða ECG-1200
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:Contec
Vottun:CE
Samhæft:EKG-1200, EKG-1200G, EKG-1600D
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Framboð Hæfileiki:600 stk / viku
Tæknilegar upplýsingar:
| Vöru Nafn | Hleðslurafhlaða læknis |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-með |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 58x36x71mm |
| Nafngeta | 4000mAh |
| Þyngd | 310g |
| Gerð | Li-fjölliða |
| Nafnspenna | 14.8V |
| Umsókn | Contec EKG-1200, EKG-1200G, EKG-1600D |
| Frumumagn | 4 klefi |
| Litur | Blár |
| Pakki | Einstaklingsbox |

maq per Qat: Contec læknisskiptarafhlaða ECG-1200, framleiðendur, birgja, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







