
Contec hjartalínurit rafhlaða rafhlaða ECG-600G
Samhæft: Contec ECG-600G
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýni eru til
Lýsing
Contec hjartalínurit rafhlaða rafhlaða ECG-600G
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:Contec
Vottun:CE
Samhæft:EKG-600G
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Framboð Hæfileiki:600 stk / viku
Tæknilegar upplýsingar:
| Vöru Nafn | Hleðslurafhlaða læknis |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-með |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 83 * 59 * 17,5 mm |
| Nafngeta | 3800mAh |
| Þyngd | 400G |
| Gerð | LI-jón |
| Nafnspenna | 7.4V |
| Umsókn |
Contec ECG600G |
| Frumumagn | 2 klefi |
| Litur | Grænn |
| Pakki | Einstaklingsbox |
maq per Qat: contec ecg vél skipti rafhlaða ecg-600g, framleiðendur, birgja, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







