Medtronic Lifepak 20 rafhlöður fyrir lækningabúnað
Samhæft : Medtronic hjartastuðtæki Skjár 11141-000068 14200330
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýnishorn eru fáanleg
Lýsing
Medtronic Lifepak 20 rafhlöður fyrir lækningabúnað
Upprunastaður: Kína
Vörumerki: Medtronic Lifepak
Vottun: CE
Gerðarnúmer: 11141-000068
Lágmarks pöntunarmagn: 1 stk
Verð: eins og fjallað er um
Afhendingartími: 1-3 virkir dagar
Geta framboðs: 600 stk / viku
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | Læknisfræðilega endurhlaðanlegt rafhlöðu |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-Med |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 225 * 46 * 25mm |
| Nafngeta | 3000mAh |
| Þyngd | 600g |
| Gerð | NI-MH |
| Nafnspenna | 12v |
| Umsókn | Medtronic LIFEPAK 20, MNMLP20, Alphasource AS30139 Allir rafhlöður 7045 Millibili rafhlöður AMED0006 O' Donnell 7294MHP R& d rafhlöður 5042 Sanyo 10HRSCU Unipower B11293 |
| Litur | Grænt |
| Pakkinn | Einstakur kassi |

maq per Qat: medtronic lifepak 20 rafhlöður fyrir lækningatæki, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

10,8V 65Wh endurhlaðanleg litíumón rafhlaða samhæfð ...
-

GE Monitor sjúklingaskjár Rafhlöðuhlíf 3000 SM201-6
-

BeneHeart Mindray D2 D3 hjartastuðtæki rafhlaða
-

Biolight LB-03 endurhlaðanleg Li-jón rafhlaða 12-100...
-

LI-ION rafhlöður rafhlöður af gerðinni 510114040
-

Rafhlöður fyrir lækningabúnað EKG Cardiocare 2000



