
Mindray hleðslurafhlaða Rafhlaða LI23S001A
Samhæft, PM8000, PM7000, IPM-9800, PM-8000E; VS800 , vs-900 , VS-800 , WATO EX-20 , WATO EX-25 , WATO EX-30 , WATO EX-35 , WATO EX-50 , WATO EX-55 , WATO EX-60 , WATO EX-65
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýni eru til
Lýsing
Mindray hleðslurafhlaða Rafhlaða LI23S001A
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:Mindray
Vottun:CE
Samhæft:LI23S001A
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Framboð Hæfileiki:600 stk / viku
Tæknilegar upplýsingar:
| Vöru Nafn | Hleðslurafhlaða læknis |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-með |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 182 * 26,1 * 61 mm |
| Nafngeta | 4400mAh |
| Þyngd | 330G |
| Gerð | LI-ION |
| Nafnspenna | 11.1V |
| Umsókn | PM8000, PM7000, IPM-9800, PM-8000E, VS800, vs-900, VS-800, WATO EX-20, WATO EX-25, WATO EX-30, WATO EX-35, WATO EX-50, WATO EX- 55 , WATO EX-60 , WATO EX-65 |
| Frumumagn | 6 frumur |
| Litur | svartur |
| Pakki | Einstaklingsbox |

maq per Qat: mindray endurhlaðanlegt skjár rafhlaða li23s001a, framleiðendur, birgja, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







