Nihon Kohden hjartastuðtæki rafhlöður
Samhæft : Nihon Kohden ECG-930K EC-7511 TEC-7521K ECG-9320G
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýnishorn eru fáanleg
Lýsing
Nihon Kohden hjartastuðtæki rafhlöður
Upprunastaður: Kína
Vörumerki:Nihon Kohden
Vottun: CE
Fyrirmynd Number: TEC-7521K
Lágmarks pöntunarmagn: 1 stk
Verð: eins og fjallað er um
Afhendingartími: 1-3 virkir dagar
Geta framboðs: 600 stk / viku
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | Læknisfræðilega endurhlaðanlegt rafhlöðu |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-Med |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 98 * 79 * 55mm |
| Nafngeta | 2900mAh |
| Þyngd | 990g |
| Gerð | Lokað blý |
| Nafnspenna | 12V |
| Umsókn | NIHON KOHDEN TEC-7500 EKG-9522P TEC-7511F, TEC-7511G, TEC-7511K, TEC-7511R TEC-7521F, TEC-7521G, TEC-7521K, TEC-7521R, TEC-7531F, TEC-7531G, TEC-7531K, TEC-7531R, QM-501D, QI-911E, QI-912E, BR-911D, BR-912D, BR-913D, KD-901E, KH-801D |
| Litur | Bláir |
| Pakkinn | Einstakur kassi |



maq per Qat: nihon kohden rafstuðs rafhlöður, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað










