
Rafhlöður sjúklinga fyrir lækningabúnað fyrir Mindray
Samhæft : Mindray LI23S001A PM-8000E PM7000 IPM-9800
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýnishorn eru fáanleg
Lýsing
Ef þú ert að leita að rafhlöðum fyrir skjá lækningatækja fyrir hugbúnað, velkomið að hafa samband við verksmiðju okkar. Sem einn af leiðandi framleiðendum og birgjum í Kína munum við bjóða þér ekki ódýrasta heldur samkeppnishæf verð og framúrskarandi þjónustu. Vertu viss um að kaupa gæðavöru okkar.
Rafhlöður sjúklinga fyrir lækningabúnað fyrir Mindray
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:Mindray
Vottun:CE
Gerðarnúmer:MindrayLI23S001A PM-8000E PM7000 IPM-9800
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Geta framboðs:600stk / viku
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | Læknisfræðilega endurhlaðanlegt rafhlöðu |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-Med |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 182 * 26,1 * 61mm |
| Nafngeta | 4400mAh |
| Þyngd | 330g |
| Gerð | LI-ION |
| Nafnspenna | 11.1v |
| Umsókn | Defigard 5000, Argus PRO LifeCare 2, DG5000 |
| Litur | Svartur |
| Pakkinn | Einstakur kassi |


maq per Qat: sjúklingur fylgjast með lækningatækjum rafhlöður fyrir mindray, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







