Philips Defibrillator læknisafritun HeartStart
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýnishorn eru fáanleg
Lýsing
Philips Defibrillator Medical Backup Backup HeartStartFR2 FR2+ M3860A M3840 M3863A
Upprunastaður: Kína
Vörumerki: Philips
Vottun: CE
Gerðarnúmer: m3863a
Lágmarks pöntunarmagn: 1 stk
Verð: eins og fjallað er um
Afhendingartími: 1-3 virkir dagar
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | Endurhlaðanleg rafhlöðu innsigluð blý |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-Med |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 172 * 36 ** 66mm |
| Nafngeta | 4200mAh |
| Þyngd | 329g |
| Gerð | LiMnO2 |
| Nafnspenna | 12v |
| Umsókn | HeartStart |
| Litur | Grátt |
| Pakkinn | Einstakur kassi |



maq per Qat: philips hjartastuðtæki læknis rafhlöður öryggisafrit hjartastart, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

10,8V 65Wh endurhlaðanleg litíumón rafhlaða samhæfð ...
-

14,8V læknisrafhlöður fyrir Edan sjúklingaskjá
-

Spacelabs Lead Acid Monitor Battery LC-TA122PU
-

HYLB-231 5200mah EDAN skjár SE-3 M8 IM9A rafhlaða
-

NIHON KOHDEN hjartastuðtæki rafhlöðupakkning NKB-301V
-

GE Monitor sjúklingaskjár Rafhlöðuhlíf 3000 SM201-6





