Philips ME202C hleðslurafhlaða rafhlöðu
Samhæft : R202i, ME202, ME202A, ME202H, ME202B, ME202BB, ME202BE , ME202C, 989803170371,989803160981, 860306, 860310, 860315, 989803144631,146-0130-00
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýni eru til
Lýsing
Philips ME202C hleðslurafhlaða rafhlöðu
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:Mindray
Vottun:CE
Samhæft:LI12I001A, 2ICR19 / 65
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Framboð Hæfileiki:600 stk / viku
Tæknilegar upplýsingar:
| Vöru Nafn | Hleðslurafhlaða læknis |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-með |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 149 * 90 * 20 mm |
| Nafngeta | 7800mAh |
| Þyngd | 490g |
| Gerð | LI-ION |
| Nafnspenna | 10.8v |
| Umsókn | Philips Goldway G50, G60, G70, G80, Micron Transport GX, Micron Transport GX + ·, CTG7, Micron Transport GX2, Micron Transport GX3, Micron Transport VX, Micron Transport XT, Micron Transport XT2, Micron Transport ZX, PageWriter TC20, PageWriter TC30, PageWriter TC50, PageWriter TC70, SPACELABS MONITEUR ELANCE |
| Frumumagn | 9 klefi |
| Litur | Svartur |
| Pakki | Einstaklingsbox |


maq per Qat: philips me202c hleðslurafhlaða rafhlaða, framleiðendur, birgja, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað









