Rainbow XLD1308 læknisfræðileg endurhlaðanleg rafhlaða
Samhæft: Rainbow XLD1308
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýni eru til
Lýsing
Ef þú ert að leita að regnboga xld1308 læknisfræðilegri endurhlaðanlegri rafhlöðu, velkomið að hafa samband við verksmiðju okkar. Sem einn af leiðandi framleiðendum og birgjum í Kína munum við bjóða þér ekki ódýrasta en samkeppnishæf verð og framúrskarandi þjónustu. Vinsamlegast vertu viss um að kaupa gæðavörurnar okkar.
Rainbow XLD1308 læknisfræðileg endurhlaðanleg rafhlaða
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:Regnbogi
Vottun:CE
Samhæft:XLD1308
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Framboð Hæfileiki:600 stk / viku
Tæknilegar upplýsingar:
| Vöru Nafn | Hleðslurafhlaða læknis |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-með |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 24 * 61 * 182mm |
| Nafngeta | 2600mAh |
| Þyngd | 253g |
| Gerð | li-jón |
| Nafnspenna | 14.8v |
| Umsókn | PM9000A |
| Frumumagn | 4 klefi |
| Litur | Svartur |
| Pakki | Einstaklingsbox |



maq per Qat: rainbow xld1308 læknisfræðilega endurhlaðanlega rafhlöðu, framleiðendur, birgja, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað









