Vital Signs Monitor rafhlaðan 1800mAH LB-02B
Samhæft : Biolight AnyYiew A2
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýnishorn eru fáanleg
Lýsing
Ef þú ert að leita að lífsmörkum skjár rafhlaða 1800mah lb-02b, velkomið að hafa samband við verksmiðju okkar. Sem einn af leiðandi framleiðendum og birgjum í Kína munum við bjóða þér ekki ódýrasta heldur samkeppnishæf verð og framúrskarandi þjónustu. Vertu viss um að kaupa gæðavöru okkar.
Biolight Vital Signs Monitor rafhlaðan 1800mAH LB-02B
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:Biolight
Vottun:CE
Samhæft:LB-02B
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Geta framboðs:600stk / viku
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | Læknisfræðilega endurhlaðanlegt rafhlöðu |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-Med |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 63 * 42 * 12.06mm |
| Nafngeta | 1800mAh |
| Þyngd | 42g |
| Gerð | LI-ION |
| Nafnspenna | 3.7v |
| Rafhlaða klefi QTY | 1 klefi |
| Umsókn | BiolightAnyYiew A2 |
| Litur | Svartur |
| Pakkinn | Einstakur kassi |


maq per Qat: lífsskilti fylgjast með rafhlöðu 1800mah lb-02b, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað









