Upprunaleg Nihon Kohden NIBP loftslanga fullorðinn/barn YN-901Bls
Vöruflokkar: NIBP
Vörutegund: NIBP loftslanga
Lágmarks pöntunarmagn: 1PCS
Vottun: CE/ISO13485
Verð: Samningaviðræður
Lýsing
Upprunaleg Nihon Kohden NIBP loftslanga fullorðinn/barn YN-901Bls

| Vöru Nafn | NIBP loftslanga |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Biðja-med |
| Vottanir | CE% 2fISO |
| Litur snúru | grár |
| Kapal stíll | Tvöfalt rör |
| Lengd snúru | 3m |
| Kapalefni | TPU jakki |
| Þvermál blýsnúru | 7 mm |
| Hljóðfæratengi | Tvíbura pinna |
| Sjúklingartengi | Plast tengi |
| Þyngd | 300G |
| Gerð | NIBP rör |
| Pakki | 1 stykki pakki í PE poka, settu síðan í 1 öskju. |
| Einstök pakkningastærð | 16X10X1 cm |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
Samhæfni: Nihon Kohden BSM-2351A, BSM-4102, BSM-4102A, BSM-4114A, BSM-6000 röð, BSM-6301K ,
BSM-6501K, BSM-6701K, BSM-9101}, Líf Umfang J, Líf Umfang OPV 1500K, Líf Umfang TR, PVM-2701}
Vottun: CE, ISO EN, ISO13485, TUV, RoHS samhæft.
Tengi fjarlægt: Tvöfaldur pinna, horntengi
Notkunarskilyrði (GB9706.1-2007 10.2.1)
1 Málhiti: 25ºC.
2 Rekstrarumhverfi: 10ºC ~ 40ºC.
3 Geymsla og flutningsaðferð: einstakur rakaheldur pakki fyrir hverja vöru, Flutningur undir
skilyrði umhverfishita.











maq per Qat: upprunalega nihon kohden nibp loftslanga fullorðinn/barn yn-901p, framleiðendur, birgjar, verksmiðja, ódýrt, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað












