
Endurnotanleg SpO2 rannsaka fyrir fullorðins bút TPU efni með snúru skynjara
Samhæft: Nellcor, Masimo, Mindray, Philips, GE Healthcare, Nihon Kohden
Stærðir: Finger klemmur fyrir fullorðna, fingur úr klemmu fyrir börn, kísill úr mjúku fullorðnum, kísill mjúkur fyrir börn, nýbura hula (ekki hægt að fjarlægja), nýbura hula (laus)
Upprunaleg: Guangdong, Kína
Vörumerki: bid-med
Lýsing
Endurnotanleg SpO2 rannsaka fyrir fullorðins bút TPU efni með snúru skynjara
Samhæfni:
| Framleiðandi | Fyrirmynd |
|---|---|
| Bitmos | sat 800, sat 801, sat 805, sat 816, satPuls |
| CAS Med | 511 |
| Hjartastuðningur | 200 |
| Covidien> Nellcor | N-3000, N-390, N-395, N-550, N-560, N-595, N-600, N-6000, N-600x, NPB-290, NPB-295, Sinfónía N-3000 |
| Gagnrýnandi | 506DNV3, 506DNVP3, 506LNV3, 506LNVP3, 506NV3, 506NVP3 |
| DRE | Bylgjulögn |
| Datex Ohmeda | Cardiocap / 5, enGuard CM5 |
| Digicare | LW600 |
| Fukuda Denshi | Dynascope DS-7100 |
| GE Healthcare> Critikon> Dinamap | Carescape B650, Carescape V100, Dinamap ProCare með Masimo Pro 1000, E-NSAT, M-NSAT mát, Pro 1000, Pro 1000 V3, Pro 200, Pro 300, Pro 300V2, Pro 400, Pro Series, Pro Series V2, ProCare, ProCare 200, ProCare 300, ProCare 400, ProCare Ausculatory 400, ProSeries V2, V300 |
| Huntleigh | Allt |
| Invivo | Fylgdarmaður II OPT30 Prisma, MDE Prisma Fylgdarmaður, T8 |
| Masimo | Allt, Rad-5 |
| Medíana | YM6000 |
| Medtronic> Physio Control | Lifepak 11, Lifepak 12, Lifepak 15, Lifepak 20, Lifepak 20E |
| Miðpunktur> Cardell | 9403, 9500HD |
| Mindray> Datascope | Accutor V, Accutorr Plus, Accutorr Plus (Nellcor), Accutorr V, Duo, EPM4, Passport 2, Passport 2LT, Passport V, Passport XG, Spectrum, Spectrum OR, Trio, V12, V21 |
| Nihon Kohden | BSM-2300, BSM-2304A, BSM-4100, BSM-4104A, BSM-4114A, BSM-5100 |
| Omron> Colin | BP-306, BP-508, BP-808, BP-88, BP-88S, BP-S510, Press-Mate, T105NXM |
| Oridion | Capnostream 20 |
| Philips | Undarbarn, VS1 |
| Öndunarhljóð | Lísa 5 |
| Welch Allyn | 42NT0-E1 LXi, 45NE0-E1 LX, 53STP, Propaq CS, Spot Vital Signs 42MTB-E1, Spot Vital Signs 42NTB-E1, Spot Vital Signs lXi |
| Zoll | E röð, M röð, R röð |
| Litur snúru | Grátt |
|---|---|
| Þvermál kapals | 4 mm |
| Kapalefni | TPU jakki |
| Flokkur | SpO2 |
| Vottanir | FDA, CE, ISO 80601-2-61: 2011, ISO10993-1, 5, 10: 2003E, TUV, RoHS í samræmi |
| Distal tengi | DB 14-pinna tengi |
| Tengi nálægur | Fullorðinn bút |
| Latatexlaust | Já |
| Gerð umbúða | Taska |
| Pökkunareining | 1 |
| Stærð sjúklings | Fullorðinn (> 40 kg) |
| SpO2 tækni | Nellcor OxiSmart |
| Sæfð | Nei |
| Heildar snúrulengd | 3 m |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
| Þyngd | 150g |
Lögun:
1 Premium gæði, samkeppnishæf verð, gott útlit, hratt fljótur afhending
2. Efni tengis og kapals eru í samræmi við UL og Rohs staðalinn
3.Gæði 100% viss, nákvæm mæling og skjót viðbrögð
4.Superior sveigjanleiki og ending
5.Tækniferli: klippa, suðu, mótun, samsetningu og prófun
6.4 Stærðir í boði: fullorðinn, barn, nýburi og ungabarn
7.OEM / ODM í boði, sérhannaðar og teikningar eru samþykktar
8. Samþykkt pöntun og smápöntun eru samþykkt
9. Greiðsluskilmálar: T / T, Paypal, Western Union, Money Gram
10. Afhendingaraðferðir: DHL, EMS, UPS eða Fedex
maq per Qat: fullorðinn bút tpu efni einnota spo2 rannsaka beint millistykki snúru skynjari, framleiðendur, birgjar, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

GE Marquette (Masimo) Samhæft SpO2 Sensor Pulse Oxim...
-

Goldway Choice 5pin One Notch Neonate Wrap SpO2 Sensor
-

Criticare / CSI Samhæft 934SDN SpO2 Sensor
-

BCI Samhæft 3401,3304,3303,3302,3301,3300 Skjár Adul...
-

Dolphin Masimo DB 14pins Samhæft SpO2 Sensor fyrir A...
-

Samhæft Spacelabs 91369/91370 SpO2 Sensor Suit fyrir...

