Masimo 11 pinna M-LNCS Rainbow endurnýtanlegur Spo2 skynjari/nemi 11171-000049
Hlutanúmer: Masimo 2696 M-LNCS OXY-C1
Greiðsluskilmálar: T/T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Afgreiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýnishorn eru fáanleg
Lýsing
Masimo 11 pinna M-LNCS Rainbow endurnýtanlegur Spo2 skynjari/nemi
Tæknilýsing:
| Kapallitur | Grátt |
|---|---|
| Flokkur | SpO2 |
| Vottanir | CE, ISO 80601-2-61:2011, ISO10993-1, 5, 10:2003E, TUV, RoHS samhæft |
| Tengi fjarlægt | M-LNCS |
| Tengi Proximal | Klemma fyrir fullorðna/mjúk fyrir fullorðna/klemma fyrir börn/mjúk nýbura |
| Latexlaus | Já |
| Tegund umbúða | Kassi |
| Pökkunareining | 1 |
| Stærð sjúklinga | Adult (>30 kg) |
| SpO2 tækni | Masimo Rainbow (SpO2, SpCO, SpMet) |
| Dauðhreinsuð | Nei |
| Heildarlengd snúru | 90 cm |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
| Þyngd | 100g |
Eiginleikar
Masimo SET® Rainbow® DCI endurnýtanlegur skynjari eingöngu fyrir fullorðna er til notkunar með regnbogatækjum með SpCO breytu


Skoðun
Sérhver SpO2 skynjari verður skoðaður til að staðfesta að hann hafi góða frammistöðu.

Þjónusta eftir sölu
1. Innan ábyrgðartímabils: við munum gefa skipti fyrir öll gæðavandamál í tíma við venjulegar notkunarskilyrði.
2. Ef nýju atriðin geta ekki virkað með tækjunum þínum munum við senda nýjar skipti eða endurgreiðslu í tíma.

maq per Qat: masimo 11 pinna m-lncs rainbow endurnýtanlegur spo2 skynjari/nemi 11171-000049, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýrt, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Edan M8 Eftirnafn Kapall / millistykki Cable
-

Spacelabs SpO2 rannsakari snúru skynjari kísill mjúkur
-

GE Spo 2 skynjari Nellcor Oximax tækni framlenginga...
-

OMNI I 10 pinna hringlaga Spo2 framlengingarkapall
-

Northern Spo2 framlengingarkapallstrengur
-

Comen Spo2 framlengingarsnúru fyrir snúru Spo2 milli...






