Upprunalegur Mindray 512F SPO2 skynjari
Hlutanúmer: 512F
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýnishorn eru fáanleg
Lýsing
Upprunalegur Mindray 512F SPO2 skynjari
Vörulýsing:Stuttur spo2 skynjari, 3ft, 7P fullorðinn, passa fyrir Mindray 512F
Samhæft fyrir:Mindray 512F
Spo2 tækni:Nellcor Oximax mát
OEM P / N:512F
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | Spo2 skynjari |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Mindray |
| Vottanir | CE / ISO |
| Kapalefni | TPU jakki |
| Þvermál snúrunnar | 4mm |
| Kaðall litur | Grátt |
| Tækjatengi | Karl, 7 pinna, tvílykklaður |
| Skynjari hliðartengi | Fullorðinn bút |
| Lengd snúrunnar | 0,9 m / 3ft |
| Pökkun | Aðskilinn pakki með PE poka |
| Flokkun hljóðfæra | Flokkur II |
| Fasteignir | EKG skjár, hjartalínurit vél |
| Þyngd | 100g |
| Ábyrgð | 1 ár |


maq per Qat: upprunalegur mindray 512f spo2 skynjari, framleiðendur, birgjar, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað











