Spacelabs samhæfður hitastig millistykki kapall - 700-4000-00
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
MOQ: 50 stk
Lýsing
Spacelabs samhæfður hitastig millistykki kapall - 700-4000-00
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
MOQ: 50 stk
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | Hitastigstrengur |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-Med |
| Gerðarnúmer | Spacelabs |
| Vottanir | CE / ISO |
| Kapalefni | TPU |
| Þvermál snúrunnar | 4mm |
| Kaðall litur | Grátt |
| Distal tengi | 10 pinna, D-laga tengi, lykill |
| Tengi nálægur | Tvískiptur, kvenkyns mono-tengi |
| Lengd snúrunnar | 0.3m |
| Pökkun | Einstaklingspakki |
| Flokkun hljóðfæra | Flokkur II |
| Fasteignir | EKG skjár, hjartalínurit vél |
| Þyngd | 150g |
| Ábyrgð | 1 ár |



maq per Qat: rými samhæfð hitastykki snúru - 700-4000-00, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað












