Drager Air Shields Samhæfanlegur einnota hitastig rannsakandi
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 1-7 virkir dagar
MOQ: 50 stk
Lýsing
Ef þú ert að leita að drager loftskjöldum samhæfðum endurnýtanlegum hitastigsmælum, velkomið að hafa samband við verksmiðju okkar. Sem einn af leiðandi framleiðendum og birgjum í Kína munum við bjóða þér ekki ódýrasta heldur samkeppnishæf verð og framúrskarandi þjónustu. Vertu viss um að kaupa gæðavöru okkar.
DragerAir skjöldur Samhæfanlegur einnota hitastigssýni
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
MOQ: 50 stk
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | Endurnýtanleg hitastig rannsakandi |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-Med |
| Gerðarnúmer | Loftskildir |
| Vottanir | CE / ISO |
| Kapalefni | TPU |
| Þvermál snúrunnar | 4mm |
| Kaðall litur | Grátt |
| Distal tengi | 3 pinna |
| Tengi nálægur | Yfirborð húðar, vélinda / endaþarmsýni |
| Lengd snúrunnar | 3m |
| Pökkun | Einstaklingspakki |
| Flokkun hljóðfæra | Flokkur II |
| Fasteignir | EKG skjár, hjartalínurit vél |
| Þyngd | 150g |
| Ábyrgð | 1 ár |


maq per Qat: drager loftskjöldur samhæfður einnota hitastig rannsakandi, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað









