Zoll Propaq MD X Series EKG / EKG kapall
Samhæft: Zoll
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýni eru til
Lýsing
| Flokkur | Hjartalínuriti |
|---|---|
| Vottanir | CE, ISO |
| Tengi Distal | 12 pinna tengi, lykill |
| Tengi nálægt | smella / klippa |
| Latex-laust | Já |
| Blýstrengalitur | Grátt |
| Þvermál blýstrengs | 2,6 mm |
| Efni í blýstreng | TPU jakki |
| Leiðarlitakóðun | IEC / AHA |
| Blýnúmer | 3 |
| Pökkun Tegund | Taska |
| Pökkunareining | 1 |
| Stærð sjúklings | Fullorðnir / börn |
| Skjöldur | Já |
| Viðnám | Nei |
| Sæfð | Nei |
| Samtals kapal lengd | 3.6m |
| Lengd farangursstrengs | 2.7m |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |

maq per Qat: zoll propaq md x röð ecg / ekg snúru, framleiðendur, birgja, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Philip 3 leiðir einnota hjartalínuriti
-

GE Marquette einnota hjartalínurit Leadwire 5 leiðslur
-

Drager Samhæfð hjartalínurit Leadwires 6 leiðir
-

Spacelabs TruLink skjölduð hjartalínurit vír sett 10...
-

Schiller Ecg Holter Kapall 1,2m 10 Leads TPU Holter
-

MX40 Ecg Telemetry 5 Lead Wire Grabber / Klípa 98980...




