
Lifepak EKG kapalleiðari 3 kaplar
Samhæfni: Lifepak 11, Lifepak 12, Lifepak 15, Lifepak 20
Vörulisti: hjartalínurit
Vörutegund: EKG kapalleiðari
Mininum pöntunarmagn: 1PCS
Vottun: CE / ISO13485
Verð: Samningaviðræður
Lýsing
Lifepak EKG kapalleiðari 3 kaplar
Upprunastaður:Kína
Greiðsluskilmála:100% T / T, Western Union, Paypal
Sendingar aðferð:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Sendingartími:1-3 dagar fyrir sýnishorn, 7-14 dagar fyrir stóra pöntun eftir greiðslu.
Framboð Hæfileiki:600 stk / viku
Upplýsingar:
* Umhverfishiti: 0 til 40 ° C (32 til 104 ° F)
* Hlutfallslegur raki: 0% til 80%
* Háþrýstingur: 86 kPa-106kPa
* Efni: Hágæða TPU jakkastrengur, 3m að lengd, grár
Upplýsingar um vörur:
| Vöru Nafn | EKG kapalleiðari |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-með |
| Vottanir | CE / ISO |
| Samhæfni | Lifepak 11, Lifepak 12, Lifepak 15, Lifepak 20 |
| Kapal litur | Grátt |
| Lengd farangursstrengs | 2.7m |
| Blýstrengjalengd | 0.9m |
| Kapalefni | TPU jakki |
| Þvermál blýstrengs | 2,6 mm |
| Tækjatengi | 12 pinna |
| Endatengi sjúklings | Smella |
| Standard | AHA |
| Blýnúmer | 3 leiða |
| Þyngd | 300G |
| Gerð | EKG kapall |
| Pakki | 1 stykki pakkning í PE poka, settu síðan í 1 öskju |
| Ábyrgð | 1 ár |

maq per Qat: lifepak ecg snúruleiðari 3 leiðir, framleiðendur, birgja, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

High Quality Samhæft Datascope, spacelabs, colin, CS...
-

Philips 12pin M2475b, m1205a 3lead EKG snúru
-

Stöðug gæði Colin 5lead EKG-snúra, IEC / AHA, bút / ...
-

Nihon Kohden eins stykki hjartalínuriti gjafakabel 5...
-

GE Healthcare ECG Transducer Cable 3 leiðir skyndimynd
-

Mindray samhæfður eins stykki hjartalínuriti gjafabú...

