
Omin EKG kapalleiðari 10 pinna 3 kaplar
Vörulisti: hjartalínurit
Vörutegund: EKG kapalleiðari
Mininum pöntunarmagn: 1PCS
Vottun: CE / ISO13485
Verð: Samningaviðræður
Lýsing
Omin EKG kapalleiðari 10 pinna 3 kaplar
Upprunastaður:Kína
Greiðsluskilmála:100% T / T, Western Union, Paypal
Sendingar aðferð:DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Sendingartími:1-3 dagar fyrir sýnishorn, 7-14 dagar fyrir stóra pöntun eftir greiðslu.
Framboð Hæfileiki:600 stk / viku
Upplýsingar:
* Umhverfishiti: 0 til 40 ° C (32 til 104 ° F)
* Hlutfallslegur raki: 0% til 80%
* Háþrýstingur: 86 kPa-106kPa
* Efni: Hágæða TPU jakkastrengur, 3m að lengd, grár
Upplýsingar um vörur:
| Vöru Nafn | EKG kapalleiðari |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-með |
| Vottanir | CE / ISO |
| Samhæfni | Ómín |
| Kapal litur | Grátt |
| Lengd farangursstrengs | 2.7m |
| Blýstrengjalengd | 0.9m |
| Kapalefni | TPU jakki |
| Þvermál blýstrengs | 2,6 mm |
| Tækjatengi | 10 pinna |
| Endatengi sjúklings | Smella |
| Blýnúmer | 3 leiða |
| Standard | AHA |
| Þyngd | 300G |
| Gerð | EKG kapall |
| Pakki | 1 stykki pakkning í PE poka, settu síðan í 1 öskju |
| Ábyrgð | 1 ár |

maq per Qat: omin ecg snúru leiðari 10 pinna 3 leiðir, framleiðendur, birgja, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Beneware 10lead EKG snúru fyrir holter upptökutæki
-

Nihon Kohden 20 pinna hjartalínuritstrengur 5 leiða ...
-

GE Healthcare beinatenging hjartalínuritstrengur 3 l...
-

Nihon Kohden eins stykki hjartalínurit snúru
-

5 blý 10 pinna Mortara H3 hjartalínurit snúru festin...
-

Lífeðlisfræðilegt 14 pinna Lemo tengi EKG Holter snú...

