Mindray 12pin BeneView N17/N15/N12 hjartalínuriti
Upprunastaður: Guangdong, Kína
Vörumerki: pray-med
Gerð: Eitt stykki hjartalínurit snúra
Efni: TPU jakki
Lýsing
12pinna Mindray BeneView N17/N15/N12 hjartalínuriti
Vörulýsing
| Flokkur | Hjartalínurit |
|---|---|
| Vottanir | CE, ISO |
| Tengi fjarlægt | Kringlótt, 12-pinnatengi, með lykli |
| Tengi Proximal | smella/klippa |
| Latexlaus | Já |
| Litur blýsnúru | Grátt |
| Þvermál blýsnúru | 2,6 mm |
| Efni fyrir blýkapal | TPU jakki |
| Blý litakóðun | IEC/AHA |
| Leiðarnúmer | 3/5 |
| Tegund umbúða | Taska |
| Pökkunareining | 1 |
| Stærð sjúklinga | Fullorðinn/Barna |
| Skjöldun | Já |
| Viðnám | Nei |
| Dauðhreinsuð | Nei |
| Heildarlengd kapals | 3.6m |
| Lengd stofnstrengs | 2.7m |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
Samhæfni
| Framleiðandi | Fyrirmynd |
|---|---|
| Biocare | iM12 |
| Medica D | Logicare serían 2000 |
| Mindray > Datascope | BeneView N17/N15/N12, Beneheart D6/D3, DPM6, DPM7, uMEC series, MEC 1000, MPM, PM5000, PM6000, Passport 12, Passport 8, T8, iPM-9800,iPM 8/10/12, iMEC8/10/12 |
| Penlon InterMed | Allt |
3LD, 5LD, AHA, IEC, Clip, Snap
5LD: AHA ((hvítt, grænt, brúnt, rautt, svart), IEC (rautt, svart, hvítt, grænt, gult)
3LD: AHA (hvítt, rautt, svart), IEC (rautt, grænt, gult)
Hvert vörumerki getur gert 5LD eða 3 LD, 5 LD meira en tvær sylgjur geta mælt andann.



Lágsniðið, sett inn mótuð smellu- eða klemmteng bjóða upp á þægindi fyrir sjúklinga og örugga festingu við smellu á rafskaut.
Vinnuvistfræðileg, tárahönnuð hönnun stöðvarinnar dregur úr flækingum við endatengi sjúklings. Grípa- og smáklemmulok eru með tvöföldum
hliðar málmsnertir til að veita tenginguna.


maq per Qat: mindray 12pin beneview n17/n15/n12 EKG snúru, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
-

Nihon Kohden 5lead EKG snúra BSM2301K með 11pin
-

Siemens Direct - Connect EKG snúru 7 pinna
-

Mindray samhæfður 12 pinna hjartalínuritrafstrengur ...
-

Edan IEC 10 Leads EKG Holter Cable Leadwire
-

Contec samhæfður hjartalínuritstrengur í einu lagi 5...
-

DRE samhæfður hjartalínurit snúru snúru 5 leiðir sky...






