Comen LI-ION rafhlöðupakki STAR5000
Samhæft : Comen STAR-5000, STAR-5000C, STAR-5000E, C20
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýnishorn eru fáanleg
Lýsing
Ef þú ert að leita að comen li-ion rafhlöðupakka star5000, velkomið að hafa samband við verksmiðjuna okkar. Sem einn af leiðandi framleiðendum og birgjum í Kína munum við bjóða þér ekki ódýrasta heldur samkeppnishæf verð og framúrskarandi þjónustu. Vertu viss um að kaupa gæðavöru okkar.
Comen LI-ION rafhlöðupakki STAR5000
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:Comen
Vottun:CE
Samhæft:022-000052-00, JHT-99E-00 , HYLB-1011
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Framboðsgeta:600stk / viku
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | Læknisfræðilega endurhlaðanlegt rafhlöðu |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Samsung |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 72,5 * 65,6 * 35,5 mm |
| Nafngeta | 5200mAh |
| Þyngd | 358.4g |
| Gerð | li-jón |
| Nafnspenna | 14.8v |
| Rafhlaða klefi QTY | 8 frumur |
| Umsókn | Comen STAR-5000, STAR-5000C, STAR-5000E, C20 |
| Litur | Bláir |
| Pakkinn | Einstakur kassi |



maq per Qat: comen li-ion rafhlöðupakkinn star5000, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað










