
Comen innsigluð leiðarskjár LH- COM261MD
Samhæft : fyrir Comen 8000A, STAR8000, , STAR8000B, NTS-3000A
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, á sjó
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýnishorn eru fáanleg
Lýsing
Ef þú ert að leita að comen lokuðum blýskjá lh-com261md, velkomið að hafa samband við verksmiðjuna okkar. Sem einn af leiðandi framleiðendum og birgjum í Kína munum við bjóða þér ekki ódýrasta heldur samkeppnishæf verð og framúrskarandi þjónustu. Vertu viss um að kaupa gæðavöru okkar.
Comen innsigluð leiðarskjár LH- COM261MD
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:Comen
Vottun:CE
Hlutanúmer:fm1226, DJW-12-2.6, FP1
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Framboðsgeta:600stk / viku
Tæknilýsing:
| Vöru Nafn | Læknisfræðilega endurhlaðanlegt rafhlöðu |
| Fyrirmynd | NP2.6-12 |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-Med |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 70 * 47 * 99mm |
| Nafngeta | 2600mAh |
| Gerð | Lokað blý |
| Nafnspenna | 12v |
| Umsókn | Comen8000A, STAR8000, STAR8000B, NTS-3000A |
| Litur | Svartur |
| Pakkinn | Einstakur kassi |

maq per Qat: comen lokað leiða skjár lh- com261md, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







