
Fukuda hjartalínurit rafhlöðuvél FX-7100
Samhæft: 8PH-4 / 3A3700-H-J18,8HR4 / 3FAUC-5345, T8HR4 / 3FAUC, 515900026, T8HR4 / 3FAUC-5345
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýni eru til
Lýsing
Fukuda hjartalínurit rafhlöðuvél FX-7100
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:Fukuda
Vottun:CE
Samhæft:8PH-4 / 3A3700-H-J18,8HR4 / 3FAUC-5345, T8HR4 / 3FAUC, 515900026 , T8HR4 / 3FAUC-5345
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Framboð Hæfileiki:600 stk / viku
Tæknilegar upplýsingar:
| Vöru Nafn | Hleðslurafhlaða læknis |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-með |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 73 * 18 * 136mm |
| Nafngeta | 4200mAh |
| Þyngd | 380g |
| Gerð | NI-MH |
| Nafnspenna | 9.6v |
| Umsókn | FX-7000 , FX-7100 , FX-7102 , FX-7302 FCP-7101, FCP-7102, FCP-7301 |
| Frumumagn | 8 klefi |
| Litur | Blár |
| Pakki | Einstaklingsbox |

maq per Qat: fukuda ecg vélaskipta rafhlaða fx-7100, framleiðendur, birgja, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







