
GE Vital Signs skjáskiptamælir SM201-6
Samhæft, GE DASH 3000, DASH 4000, DASH 5000, B20, B30, B40, B20I, B30I, B40I, Ohmeda F-FM-01
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýni eru til
Lýsing
Ef þú ert að leita að ge vitnismerki fylgjast með skiptaskjá sm201-6, velkomið að hafa samband við verksmiðju okkar. Sem einn af leiðandi framleiðendum og birgjum í Kína munum við bjóða þér ekki ódýrasta en samkeppnishæf verð og framúrskarandi þjónustu. Vinsamlegast vertu viss um að kaupa gæðavörurnar okkar.
GE Vital Signs skjáskiptamælir SM201-6
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:GE
Vottun:CE
Samhæft:SM201-6
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Framboð Hæfileiki:600 stk / viku
Tæknilegar upplýsingar:
| Vöru Nafn | Hleðslurafhlaða læknis |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-með |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 215 * 52 * 18,5 mm |
| Nafngeta | 5200mAh |
| Þyngd | 330g |
| Gerð | LI-ION |
| Nafnspenna | 11.1v |
| Rafhlaða klefi QTY | 6 frumur |
| Umsókn | GE DASH 3000, DASH 4000, DASH 5000, B20, B30, B40, B20I, B30I, B40I, Ohmeda F-FM-01 |
| Litur | Svartur |
| Pakki | Einstaklingsbox |




maq per Qat: ge lífsmörk fylgjast með skiptaskjá sm201-6, framleiðendur, birgja, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







