Nýr Medix DIR-10 3pinna hitamælir fyrir fullorðna/börn/nýbura
Vöruflokkar: Hitastig
Vörutegund: Hitamælir
Lágmarks pöntunarmagn: 1PCS
Vottun: CE/ISO13485
Verð: Samningaviðræður
Lýsing
3pinna nýr Medix DIR-10 hitamælir fyrir fullorðna/börn/nýbura
| Kapallitur | Grátt |
|---|---|
| Þvermál kapals | 4 mm |
| Kapalefni | TPU jakki |
| Flokkur | Hitastig |
| Vottanir | CE, ISO |
| Rás | Einhleypur |
| Tengi fjarlægt | Kringlótt, 3-pinna tengi, með lykla |
| Tengi Proximal | Húðskynjari |
| Latexlaus | Já |
| Tegund umbúða | Taska |
| Stærð sjúklinga | Fullorðinn/Barna/Nýburar |
| Tegund viðnáms | NTC röð |
| Dauðhreinsuð | Nei |
| Temp NTC röð | NTC/R25=2.252K |
| Hitastig | 77-113° F (25-45° C) |
| Heildarlengd snúru | 3m |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |


Áminning:
þegar þú velur læknisfræðilegan hitamæli skaltu athuga vandlega eftirfarandi atriði:
hvort tengið á lækningahitamælinum sé í raun samhæft við skjáinn þinn?
hvort sjúklingurinn sé rétta tegundin sem þú vilt?
fylgir einnig: læknisfræðilegur hitamælir fyrir börn, með tengi fyrir húð/vélinda/retal, einnota tengi.
Og læknisfræðilegir hitamælar fyrir mörg mismunandi vörumerki.
maq per Qat: nýr medix dir-10 3pinna hitamælir fyrir fullorðna/börn/nýbura, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, ódýrt, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað









