
Philips Vital Signs skjár endurhlaðanlegur skjár UT4000A PRO
Samhæft : philips ESCHMANN UT4000A pro
Greiðsluskilmálar: T / T, Western Union, Paypal
Sendingaraðferð: DHL, TNT, EMS, Fedex, UPS, sjóleiðis
Leiðslutími: 3-7 virkir dagar
Sýni eru til
Lýsing
Philips Vital Signs skjár endurhlaðanlegur skjár UT4000A PRO
Upprunastaður:Kína
Vörumerki:Philips
Vottun:CE
Samhæft:UT4000A PRO
Lágmarks magn pöntunar:1stk
Verð:eins og um var rætt
Sendingartími:1-3 vinnudagar
Framboð Hæfileiki:600 stk / viku
Tæknilegar upplýsingar:
| Vöru Nafn | Hleðslurafhlaða læknis |
| Upprunastaður | Guangdong, Kína |
| Vörumerki | Bið-með |
| Vottanir | CE / ISO |
| Stærð | 178X34X66 mm |
| Nafngeta | 2300mAh |
| Þyngd | 920g |
| Gerð | Lokað blý |
| Nafnspenna | 12V |
| Umsókn | Philips ESCHMANN UT4000A atvinnumaður |
| Litur | Blár |
| Pakki | Einstaklingsbox |

maq per Qat: philips lífsmörk fylgjast með endurhlaðanlegum skjá ut4000a pro, framleiðendur, birgja, verksmiðja, ódýr, kaupa
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað







